Chào Mừng Đến Với Tập Thể Lớp 11B5 Trường THPT A Hải Hậu - Nam Định
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search

Latest topics
» ???
THÔNG BÁO MỚI NHẤT VỀ VIỆC ĐÓNG CỬA FORUM ( new ) EmptyMon Jun 14, 2010 10:39 pm by *[Totti]*

» THÔNG BÁO MỚI NHẤT VỀ VIỆC ĐÓNG CỬA FORUM ( new )
THÔNG BÁO MỚI NHẤT VỀ VIỆC ĐÓNG CỬA FORUM ( new ) EmptySat Jun 12, 2010 9:25 pm by Admin

» Nhấn Ctrl Phải, mở cửa thế giới cùng từ điển thông minh KOOLdic 2010
THÔNG BÁO MỚI NHẤT VỀ VIỆC ĐÓNG CỬA FORUM ( new ) EmptyFri Jun 11, 2010 2:34 am by tuquynh

» Định mệnh ta gặp nhau - Ngô Kiến Huy ft Thu Thủy
THÔNG BÁO MỚI NHẤT VỀ VIỆC ĐÓNG CỬA FORUM ( new ) EmptyThu May 27, 2010 8:34 pm by [B5]♥Xuan♥Duc♥

» Đăng ký mới được nhận quà VIP >>>>>>>>>>>>>>NEW<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<(27-05-2010)
THÔNG BÁO MỚI NHẤT VỀ VIỆC ĐÓNG CỬA FORUM ( new ) EmptyWed May 26, 2010 7:26 pm by [B5]♥Xuan♥Duc♥

» Không giới hạn - FULL nè
THÔNG BÁO MỚI NHẤT VỀ VIỆC ĐÓNG CỬA FORUM ( new ) EmptyWed May 26, 2010 3:25 am by [B5]♥Xuan♥Duc♥

» DIVA - After School
THÔNG BÁO MỚI NHẤT VỀ VIỆC ĐÓNG CỬA FORUM ( new ) EmptyWed May 26, 2010 3:23 am by [B5]♥Xuan♥Duc♥

» After School >>>>>>>FULL>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>
THÔNG BÁO MỚI NHẤT VỀ VIỆC ĐÓNG CỬA FORUM ( new ) EmptyWed May 26, 2010 3:22 am by [B5]♥Xuan♥Duc♥

» Because Of You - After School
THÔNG BÁO MỚI NHẤT VỀ VIỆC ĐÓNG CỬA FORUM ( new ) EmptyWed May 26, 2010 3:21 am by [B5]♥Xuan♥Duc♥

THÔNG BÁO MỚI NHẤT VỀ VIỆC ĐÓNG CỬA FORUM ( new )

Go down

THÔNG BÁO MỚI NHẤT VỀ VIỆC ĐÓNG CỬA FORUM ( new ) Empty THÔNG BÁO MỚI NHẤT VỀ VIỆC ĐÓNG CỬA FORUM ( new )

Bài gửi  Admin Sat Jun 12, 2010 9:25 pm

Do một số lí do riêng nên forum sẽ bị đóng cửa...
Xin lỗi các bạn vì mình không thể tiếp tục duy trì cái forum này nữa, vì mình thấy việc này thật là vớ vẩn.

-Thực ra ngay từ đầu khi lập ra cái forum này, tớ chỉ muốn nó là 1 sân chơi lành mạnh của lớp mình thôi, chứ chẳng có gì đâu. Ban đầu là sự khó chịu của 1 số người trong lớp. nhưng bọn tớ vẫn làm, bọn tớ chỉ mong mọi người trong lớp có 1 cái gì đó chung, để mọi người nói chuyện chẳng hạn. Nhưng sau 1 thời gian tớ thấy việc mình làm thật vô nghĩa.
Không nói đến lượt người truy cập. Từ lâu forum lớp mình đã chẳng có ai vào hết. Bọn tớ nản lắm nghĩ về công sức bọn tớ bỏ ra: tìm hiểu, hỏi người khác cũng mất kha khá thời gian, bọn tớ làm là vì ai? Vì mọi người trong lớp mình thôi, sau này mỗi đứa 1 nơi chẳng còn biết ai với ai nữa, Haizz nhắc lại thấy chán rồi. Nhưng thôi ko quan trọng nữa, dù sao thì cũng chẳng cần thiết nữa.
Khi nói đến điều này thì có người nói không có điều kiện ra net, hay nhà không có máy. Nhưng tớ có nói là bắt buộc phải vào forum tán mấy câu đâu. thực ra chỉ cần đăng kí cho bọn tớ mát lòng 1 tí, vì công sức bọn tớ làm. Nhưng xem ra trong cái danh mục đăng kí thì toàn là BQT " tự sướng ".
- Với cả sang năm là lớp 12 rồi, tớ cũng chỉ muốn ai đó lên đây cop đề, trao đổi học tập với nhau thôi. Nhưng mà gần nửa năm rồi, bài trong forum toàn tớ với BQT tự viết rồi tự đọc, chán nhỉ?
Năm sau lớp 12, bon tớ cũng chẳng hơi đâu ngày nào cũng lên mạng mà chỉnh sửa với cả post lên forum làm gì cho mệt người, thế nên giải pháp tốt nhất vẫn là đóng cửa forum để mọi người khỏi phải bận tâm, mà coi như bọn tớ cũng được giải thoát,hic Amen.
->Mà thật sự là dạo cuối năm tớ hiểu ra nhiều điều lắm, cái gì quan trọng với tớ. Trước đây tớ ghét lớp mình tồi tệ lắm, nhưng dù sao cũng là quá khứ rồi mà, jờ tớ lại cảm thấy trân trọng mọi người hơn, từng người trong lớp như người thân vậy.

2• Đ ấy t ớ ch ỉ n ói c ó nh ư v ậy th ôi, t ớ ngh ĩ t ừ l ần sau c ó g ì c ậu n ên b àn b ạc v ới m ọi ng ư ời trong l ớp c ả đ ã r ồi l àm c ũng ch ưa mu ộn, c òn nh ững chuy ện nh ư c ả lo ép đ ã quy ết r ồi th ì c ậu n ên suy ngh ĩ k ĩ r ồi cho b ọn t ớ 1 c âu tr ả l ời v à gi ải th ích
T ớ xin l ỗi nh ưng đ ây c ũng l à suy ngh ĩ c ủa 1 s ố c á nh ân trong l ớp, b ọn t ớ ch ỉ mong l ần sau c ó chuy ện g ì th ì c ậu c ũng n ên “ Ch ưng c ầu d ân ý 1 ch út “.

Th ôi d ừng c âu chuy ện ở đ ây v ậy, ch úc m ọi ng ư ời n ăm sau h ọc th ật t ốt c ố g ắng đ ạt k ết qu á th ật cao.
F orum s ẽ đ óng c ửa kho ảng 1 th áng n ữa, khi n ào BQT quy ết đ ịnh s ẽ th ông b áo v ới c ác b ạn trong th ời gian s ớm nh ất

C ám ơn c ác b ạn đ ã ủng h ộ trong th ời gian qua
TM BQT
Admin(đ ã k í) Very Happy Very Happy Sad Sad
Sad Sad
Admin
Admin

-Admin-

-Admin-

Nam Taurus Rooster
Điểm Danh Tiếng : 0
Birthday : 17/05/1993
Job/hobbies : Học Sinh